Lambar samfurin | Wy-07b |
Moq | PC 1 PC |
Samar da lokacin jagoran | Kasa da ko daidai yake da 500: 20 kwana Fiye da 500, ƙasa da ko daidai yake da 3000: 30 kwana Fiye da 5,000, kasa da ko daidai da 10,000: 50 kwana Fiye da 10,000: Lokacin samar da lokacin samarwa ya ƙaddara gwargwadon tsarin samarwa a wancan lokacin. |
Lokacin sufuri | Express: 5-10 kwana Air: 10-15 days Teku / horo: 25-60 kwanaki |
Logo | Tallafin tambarin al'ada, wanda za'a iya buga shi ko kuma a cire shi gwargwadon bukatunku. |
Ƙunshi | 1 yanki a cikin jaka / pe jaka (tsoho mai aiki) Yana goyan bayan jakunkuna na tattara kayan da aka buga, katakai, akwatunan kyauta, da sauransu. |
Amfani | Ya dace da shekaru uku da sama. 'Ya'yan tsafi na' yar tsana, manya dols, kayan ado na gida. |
Tsarin keɓaɓɓu:Matashin Hoto na Cat Hoto na Cat na al'ada suna ba da zaɓi na musamman don keɓaɓɓu. Masu sayen suna na iya zaɓar hotunan kuliyoyin dabbobinsu gwargwadon abubuwan da suke so kuma sun saito su a kan matashin kai. Irin wannan nau'in ƙirar keɓaɓɓu ba zai iya biyan sayen masu amfani da kayayyaki na musamman ba, har ma sun inganta haɗin ra'ayin tunani tsakanin masu cin kasuwa da alama.
Resonance:A matsayin muhimmin abokan tarayya a rayuwar mutane, gul yawanci suna ɗaukar motsin zuciyarmu da tunanin masu juna. Fitar da hotunan kuliyoyi a matashin kai ba kawai alama ce ta dabbobi ba, har ma tana shafawa da masu amfani da masu amfani da su. Wannan resonance na tunani zai taimaka masu amfani da masu bincike na ganowa tare da alama, ta hanyar inganta amincin alama.
Tsarin Kyauta:Matakan Cat na al'ada na al'ada na iya yin zaɓi na musamman. Ko kyautar ranar haihuwa ce, kyautar hutu, koayya, samfurin musamman kamar wannan zai bar ra'ayi mai karɓa a kan mai karɓa. Brands na iya amfani da matashin kai na musamman a matsayin kyauta na kasuwanci na musamman don haɓaka hoto na haɓaka da gamsuwa na abokin ciniki.
Rarraba zamantakewa:Masu amfani da yawa suna raba samfurori na musamman akan kafofin watsa labarun. Rayar da matashin hoto na Cat Hoto akan dandamali na zamantakewa ba kawai zai ƙara yawan bayyanar alama ba, amma kuma suna haɓaka sauran sha'awar siyan. Ta hanyar raba zaman jama'a, samfurori na iya aiwatar da abun ciki na mai amfani (UGC) don faɗaɗa tasirin samfurin.
Bangarance:Matakan Cat na al'ada na musamman na iya zama kayan aiki mai ƙarfi don sanya hannu. Brands na iya yin aiki tare da sanannun asusun Social Cat ko masu rubutun ra'ayin dabbobi don ba da matashin kai na musamman kamar kyaututtuka ga magoya bayansu, ta hanyar karar da kai da suna. Irin wannan haɗin kai na hadin kai ba zai iya jawo hankalin ƙarin masu sauraro ba kawai, amma kuma inganta tasirin alama tsakanin masoya dabbobi.
Sami magana
Yi prototype
Production & isarwa
Submitaddamar da Batun da aka ambata akan "Sami ra'ayi" kuma gaya mana al'ada PLush wasey aikin da kake so.
Idan farkonmu yana cikin kasafin ku, fara ta hanyar siyan sahihanci! $ 10 kashe don sababbin abokan ciniki!
Da zarar an amince da Proototype, zamu fara samarwa. Lokacin da samarwa ya cika, muna isar da kayayyakin a gare ku da abokan cinikin ku ta iska ko jirgin ruwa.
Game da packaging:
Zamu iya samar da jakunkuna masu wahala, jakunkuna, zipper jaka, akwatunan takarda, akwatunan kayan aikin PVC, nuna akwatunan PVC, nuna akwatunan PVC, suna nuna akwatunan PVC da sauran kayan marufi da kuma wasu hanyoyin tattara kaya.
Hakanan muna samar da alamun sanya hannu na da aka tsara, suna rataye.
Game da Sufuri:
Samfura: Zamu zabi shi ta hanyar bayyana, wanda yawanci yana ɗaukar kwanaki 5-10. Mun haɗu da UPS, FedEx, da DHL don sadar da samfurin a gare ku lafiya da sauri.
Bulkawa umarni: Yawancin lokaci muna zaba buri da ruwa ta hanyar teku ko jirgin ƙasa, wanda shine mafi yawan hanyoyin sufuri mai tsada, wanda yawanci yana ɗaukar kwanaki 25-60. Idan adadin karami ne, za mu kuma zaɓi jigilar su ta hanyar bayyana ko iska. Bayyanawa yana ɗaukar kwanaki 5-10 da isar da iska yana ɗaukar kwanaki 10-15. Ya dogara da ainihin adadin. Idan kuna da yanayi na musamman, alal misali, idan kuna da taron kuma isar da gaggawa, zaku iya gaya mana gaba sannan kuma za mu iya bayar da isar da sauri kamar ku.
Ingancin farko, tabbacin aminci