Abubuwan da ke faruwa
Ta yaya yake aiki?
MATAKI NA 1: SAMU MAGANAR
Mataki na farko yana da sauƙi! Kawai je zuwa Shafin Samun Magana kuma cika fom ɗinmu mai sauƙi. Faɗa mana game da aikin ku, ƙungiyarmu za ta yi aiki tare da ku, don haka kada ku yi shakka don tambaya.
MATAKI NA 2: SIRRIN ODA
Idan tayin mu yayi daidai da kasafin ku, da fatan za a siyi samfuri don farawa! Yana ɗaukar kimanin kwanaki 2-3 don ƙirƙirar samfurin farko, dangane da matakin daki-daki.
Mataki na 3: SAURARA
Da zarar an yarda da samfurori, za mu shiga matakin samarwa don samar da ra'ayoyin ku bisa ga zane-zane.
MATAKI NA 4: KASADA
Bayan an duba ingancin matashin kuma an cushe su cikin katuna, za a loda su a cikin jirgi ko jirgin sama kuma a nufi wurinka da abokan cinikinka.
Fabric don al'ada jefa matasan kai
Abubuwan da ke sama
● Polyester Terry
● Siliki
● Kayan Saƙa
● Microfiber auduga
● Karammiski
● Polyester
● Bamboo jacquard
● Polyester haɗuwa
● Tarin auduga
Filler
● Fiber da aka sake yin fa'ida
● Auduga
● Ciko ƙasa
● Fiber polyester
● Ciko kumfa mai shredded
● ulu
● Sauƙaƙe madadin
● Da sauransu
Jagorar hoto
Yadda ake zabar hoton da ya dace
1. Tabbatar cewa hoton a bayyane yake kuma babu cikas;
2. Yi ƙoƙarin ɗaukar hotuna kusa don mu iya ganin abubuwan musamman na dabbar ku;
3. Kuna iya ɗaukar hotuna rabin da duka jiki, jigon shine don tabbatar da cewa sifofin dabbobin sun bayyana kuma hasken yanayi ya isa.
Bukatar hoton bugu
Ƙaddamar da Shawarwari: 300 DPI
Tsarin fayil: JPG/PNG/TIFF/PSD/AI
Yanayin launi: CMYK
Idan kuna buƙatar kowane taimako game da gyaran hoto / sake gyara hoto, da fatan za a sanar da mu kuma za mu yi ƙoƙarin taimaka muku.
4.9/5 GAGARUMIN KAN 1632 BINCIKEN ABOKAI | ||
Peter Khor, Malaysia | An ba da oda da isar da samfur ɗin kamar yadda aka tambaya. Kyawawan komai. | 2023-07-04 |
Sander Stoop, Netherlands | kyakkyawan inganci da kyakkyawan sabis,Zan ba da shawarar wannan mai siyar, babban inganci da saurin kasuwanci mai kyau. | 2023-06-16 |
Faransa | A lokacin duk tsarin tsari, yana da sauƙi don sadarwa tare da kamfanin. An karɓi samfurin akan lokaci kuma yayi kyau. | 2023-05-04 |
Victor De Robles, Amurka | mai kyau sosai kuma ya sadu da tsammanin. | 2023-04-21 |
pakita assavavichai, Thailand | inganci mai kyau kuma akan lokaci | 2023-04-21 |
Kathy Moran, Amurika | Ɗaya daga cikin mafi kyawun abubuwan da aka taɓa gani! Daga sabis na abokin ciniki zuwa samfurin ... mara lahani! Kathy | 2023-04-19 |
Ruben Rojas, Mexico | Muy lindos productos, las almohadas, de buena calidad, muy simpaticos y suaves el es muy confortable, es igual a lo que se publica en la imagen del vendedor, no hay detalles malos, todo llego en buenas condiciones al momento de abrir el paquetedor llego antes de la fecha que se me habia indicado, llego la cantidad completa que se solicito, la atencion fue muy buena y agradable, volvere a realizar nuevamente otra compra. | 2023-03-05 |
Waraporn Phumpong, Thailand | Kyakkyawan ingancin samfuran sabis masu kyau suna da kyau sosai | 2023-02-14 |
Tre White, Amurka | KYAUTA MAI KYAU DA AZUMI | 2022-11-25 |
Yaya bugu na al'ada ke aiki?
Don yin oda, da fatan za a aika hotunan ku da tuntuɓar ku zuwainfo@plushies4u.com
Za mu duba ingancin bugu na hoto kuma mu yi izgili na bugu don tabbatarwa kafin biyan kuɗi.
Bari mu ba da odar ku ta Musamman Siffar Pet Photo Pillow / Photo Pillow A yau!
♦Kyakkyawan inganci
♦Farashin masana'anta
♦BA MOQ
♦Lokacin Jagora Mai Saurin
Case atlas